Trang ChínhPortalliGalleryCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

5 kieu con gai khong nen yeu

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Quản Trị
Quản Trị

Bài gửiTiêu đề: 5 kieu con gai khong nen yeu   Sat May 26, 2007 8:41 pm

5 kiểu con gái ko nên yêu

--------------------------------------------------------------------------------

1. Kiểu giả dối

Cô ấy thích tạo ra các mối quan hệ để thỏa mãn tâm lý chơi sang, hay mượn quyền thế người khác để dựa dẫm , khoe khoang. Thích ăn mặc đẹp, thích khoe tiền của trước thiên hạ. Kiểu phụ nữ này không bao giờ biết thỏa mãn. Bạn sẽ mệt vì phải chiều chuộng cô ấy, hichic.

2. Kiểu cao ngạo

Cô ấy tin tưởng vào mình tuyệt đối, luôn cho rằng chỉ có mình là trên hết, vì thế rất coi thường người khác, dù người ta hơn mình cũng không chịu thừa nhận, thậm chí ganh tị và tìm cách moi móc khuyết điểm của người khác. Bạn sẽ ngạt thở vì điều đó, hichic.

3. Kiểu tùy tiện

Cái gì cũng được, cứ sống một cách buông thả. Nếu hẹn bạn thì hoặc thất hứa hoặc tới trễ, nhưng luôn viện cớ và ***** bao giờ biết nhận lỗi. Làm việc thì lơ là, hay kéo dây dưa. Người như thế trong tình yêu sẽ không bao giờ chịu bất cứ một trách nhiệm gì, hichic.

4. Kiểu ích kỷ

Cô ấy luôn coi mình là nhân vật trung tâm, buộc người khác phải nghe theo mình, không cho phép bạn có ý kiến khác. Cô ta chỉ làm theo ý mình, không tôn trọng lời người khác. Bạn sẽ mất hết bạn bè vì cô ta đó nghen, hichic.

5. Kiểu buồn khổ

Những cô gái kiểu này luôn buồn bã sầu cảm, coi cuộc đời như một bể trầm luân. Bên cạnh một cô gái không bao giờ biết làm cho người khác vui, bạn sẽ thế nào ? Chắc chắn là bạn không muốn một cuộc sống vắng đi tiếng cười, niềm vui và sự chia sẻ, đúng không nè, hichic??
flower flower
Xem lý lịch thành viên http://chucuoi.do-goo.net

5 kieu con gai khong nen yeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NHẬT KÍ - TRIỂN KHAI XÂY DỰNG NGÔI NHÀ TÌNH BẠN
» Chỉ dẫn khi vào không gian kín trên tàu dầu
» Thiết bị buộc tàu (mooring equipment)
» Có những nỗi nhớ không bao giờ nguôi...
» Biển xanh vẫy gọi