Trang ChínhPortalliGalleryCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

Hãy yêu cho dù bạn chỉ còn 1 giây để sống

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chucuoi
Quản trị
Quản trị

Bài gửiTiêu đề: Hãy yêu cho dù bạn chỉ còn 1 giây để sống   Wed May 07, 2008 3:42 pm

Nếu bạn iu một ai đó,thì hãy lấy hết can đảm để thổ lộ với người ấy,cho dù người ấy là bất cứ ai đi chăng nưã,cho dù người ấy có là người mà bạn thân nhất cuả bạn iu thương đi chăng nưã,thì bạn cũng hãy dũng cảm nói với người ấy,bởi vì trong tình iu ko có sự nhường nhịn hay sự thương hại nào cả mà nó xuất phát từ trái tim cuả người mà bạn iu thương.Hãy gửi lời nhắn này tới tất cả mọi người trong list cuả bạn,ngay cả mình nưã nhé ... 2 all ºoº: "Hãy yêu cho dù bạn chỉ còn 1 giây để sống" m1 m1 m1
Xem lý lịch thành viên
chucuoi
Quản trị
Quản trị

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy yêu cho dù bạn chỉ còn 1 giây để sống   Wed May 07, 2008 3:42 pm

Đừng bao giờ rời khỏi người mình yêu để đến với người mình thích. Bởi vì 1 ngày nào đó, người bạn thích cũng sẽ bỏ rơi bạn để đến với người mà họ yêu. Biết đâu người mà bạn yêu sẽ nhận ra họ yêu bạn biết bao .
Xem lý lịch thành viên
chucuoi
Quản trị
Quản trị

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy yêu cho dù bạn chỉ còn 1 giây để sống   Wed May 07, 2008 3:45 pm

Tiền là Giấy ... Đốt là cháy ; Người yêu là rác ... đầy là đổ ; tỳnh là bụi ... thổi là bay ; Đời là phù du ... mê ku là phù mỏ =.= =.= ( Phim68.com ) Po' hand
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy yêu cho dù bạn chỉ còn 1 giây để sống   

Hãy yêu cho dù bạn chỉ còn 1 giây để sống
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang