Trang ChínhPortalliGalleryCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

chong` tot'

Go down 
Tác giảThông điệp
chucuoi
Quản trị
Quản trị

Bài gửiTiêu đề: chong` tot'   Thu Jul 26, 2007 11:25 pm

Chồng tốt - phải đẹp giai - không dê gái - thích ở nhà - lo giặt giũ - thích "đồ" cũ hơn "đồ" mới - thích mua sắm cho vợ con - phải lo toan cho cuộc sống - thấy vợ nóng phải vuốt ve - chớ xách xe đi tìm gái - thấy gà gáy dậy nấu cơm - phải sớm hôm chăm lo vợ - thấy giấy nợ (bill) phải làm thinh - phải một mình lo nội trợ - khi gặp "mợ" phải dạ thưa - đến trưa trưa lo chợ búa - ăn mặc phải như hai lúa - cần tiết kiệm cho vợ xài - phải miệt mài lo làm việc - lỡ có tiệc cũng không đi - mà có đi phải trình báo - không bố láo, với phu nhân - phải tự thân không toi mạng =>song vay chet' suong hon
Xem lý lịch thành viên
chucuoi
Quản trị
Quản trị

Bài gửiTiêu đề: Re: chong` tot'   Thu Jul 26, 2007 11:29 pm

Sắp tới là 1 ngày thật đặc biệt , thứ 7 ngày 7 tháng 7 năm 2007 . Mình xin được gửi đến các bạn 7 lời chúc "ngon hết sẩy" : Chúc cho người ấy sẽ luôn nghĩ đến bạn và nhớ về bạn suốt 7 ngày trong 1 tuần . Chúc bạn sẽ luôn gặp may mắn 7 giờ trong 1 ngày . Chúc các bạn sắp thi đại học , mỗi môn đạt 7 điểm trở lên . Chúc bạn sẽ có được x7 số tiền trong túi Chúc bạn sẽ nghe được 7 từ thiệt ngọt ngào từ ngày ấy " Ấy ơi , tớ yêu ấy nhiều lắm " . Chúc cho teen tụi mình sống thọ thêm 70 năm ( trở lên )nữa . 7 = 4 + 2 + 1 ~~~> Forever to one ox iu has signed out.
Xem lý lịch thành viên

chong` tot'
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Động lực học tàu thủy
» [Tin công nghệ] Công nghệ mới làm giảm tiêu thụ nhiên liệu cho đội tàu biển
» [Hình ảnh] Một số hình ảnh về tàu dầu
» Đột Kích CF Offline
» CHỐNG SAY TÀU XE BẰNG DÃY SỐ 720 640